सांगोला तालुकाक्राईम

सांगोला येथे चोरी; 65 हजार रुपयांचा मुद्देमाल पळविला चोरट्यांनी

-घराच्या दरवाज्याचे कुलुप कोयडा तोडुन आत प्रवेश करून 35 हजार रुपये किंमतीचे रोख रक्कम, सोने चांदीचे दागिने व शेजारील कॉलनीतील कंपाऊडच्या आतमधील 30 हजार रुपये किमंतीची मोटार सायकल असा एकुण 65,000/-रू. किंमतीचा मुद्देमाल अज्ञात चोरट्यांनी चोरुन नेला असल्याची घटना दि. 16/11/2023 रोजी रात्रीच्या सुमारास महुद रोड वरील गुळमिरे कॉलनी येथे घडली. चोरीची फिर्याद उज्ज्वला कुंभार यांनी दिली आहे.

HTML img Tag    

अज्ञात चोरट्यांनी रोख 15 हजार रुपये, 15,000 हजार रू. किंमतीच्या 3 ग्रॅम वजनाच्या सोन्याच्या कानातील रिंगा , 5 हजार रुपये किंमतीचे 5 भाराचे दोन पंजनाचे जोड व 2 भाराचे एक ब्रासलेट व 30 हजार रुपये किंमतीची मोटार सायकल असा एकुण 65 हजार रुपये किमंतीची मुद्देमाल चोरट्यांनी पळवून नेला असल्याचे फिर्यादीत नमूद करण्यात आले आहे.

HTML img Tag    

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!