सांगोला तालुकामहाराष्ट्रशैक्षणिक

सांगोला विद्यामंदिरचा अश्विन खांडेकर आंतरराष्ट्रीय स्केटिंगस्पर्धेसाठी श्रीलंकेत खेळणार; पणजी ( गोवा ) येथील राष्टीय स्पर्धेतून झाली निवड

सांगोला ( प्रतिनिधी )  रोलर रिले स्केटिंग फेडरेशन ऑफ इंडिया व  रोलर रिले स्केटिंग असोसिएशन ऑफ महाराष्ट्र यांच्या संयुक्त विद्यमाने घेण्यात स्केटिंग चषक २०२४ साठी मिरामार बीच पणजी, गोवा येथे झालेल्या राष्ट्रीय स्केटिंग  स्पर्धेमधून सांगोला विद्यामंदिर प्रशाला व ज्युनिअर कॉलेजमधील  अश्विन संजय खांडेकर इयत्ता ११वी शास्त्र या खेळाडूंची श्रीलंका येथे होणाऱ्या आंतरराष्ट्रीय ४०० मी.रेस १ व रिले १,२ स्पर्धेसाठी निवड झाली.
या यशस्वी खेळाडूचा सांगोला तालुका शिक्षण प्रसारक मंडळ सांगोला अध्यक्ष प्रा.प्रबुद्धचंद्र  झपके व संस्था कार्यकारिणी सदस्य विश्वेश झपके यांच्या हस्ते सत्कार करण्यात आला.यावेळी संस्था सचिव मल्लिकार्जुन घोंगडे प्राचार्य गंगाधर घोंगडे, उपमुख्याध्यापक लक्ष्मण विधाते, उपप्राचार्य शहिदा सय्यद, पर्यवेक्षक अजय बारबोले, पोपट केदार,  व उपस्थित क्रीडा शिक्षकांनी शुभेच्छा दिल्या .
या यशस्वी खेळाडूला क्रीडा विभाग प्रमुख ज्युनिअर कॉलेज प्रा. डी.के पाटील,नरेंद्र होनराव,सुभाष निंबाळकर,प्रा.संतोष लवटे यांचे मार्गदर्शन लाभले.
  यशस्वी खेळाडू व मार्गदर्शक शिक्षकांचे सांगोला तालुका शिक्षण प्रसारक मंडळ  खजिनदार शंकरराव सावंत,सहसचिव प्रशुद्धचंद्र झपके,सर्व संस्था सदस्य, पर्यवेक्षक बिभीषण माने,सर्व शिक्षक, शिक्षकेतर कर्मचारी यांनी अभिनंदन करून आंतरराष्ट्रीय स्पर्धेसाठी खेळाडूला शुभेच्छा दिल्या.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
error: Content is protected !!